Đất nền dự án đường số 27 Thủ Đức 2213m² - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền dự án đường số 27 Thủ Đức 2213m² - Vị trí đắc địa kinh doanh

143.845 tỷ
2213 m² - 65 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2213 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có dành cho các nhà phát triển bất động sản: Lô đất đắc địa tọa lạc ngay mặt tiền đường số 27, phường Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Với diện tích lớn và pháp lý đã có quy hoạch 1/2000, đây là nền tảng vững chắc cho các dự án cao tầng tầm cỡ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2213m² (trong đó có 1188m² đất thổ cư)
  • Bố trí: Khuôn đất vuông vức, diện tích lớn, phù hợp quy hoạch dự án cao tầng
  • Đặc điểm: Đã có phê duyệt quy hoạch 1/2000 cho phép xây dựng tòa nhà cao 35 tầng, tiềm năng khai thác tối đa

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối trực tiếp trục đường huyết mạch Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển vào trung tâm TP.HCM và sân bay Tân Sơn Nhất
  • Cách trung tâm thương mại Giga Mall chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Luật TP.HCM, ĐH Sư phạm Kỹ thuật
  • Nằm trong khu dân cư sầm uất, hạ tầng hoàn thiện, an ninh tốt
  • Gần bệnh viện đa khoa Thủ Đức và hệ thống trường học các cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 143.845 tỷ (65 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho các chủ đầu tư, doanh nghiệp bất động sản đang tìm kiếm quỹ đất sạch để phát triển dự án chung cư cao cấp, tòa nhà văn phòng hoặc tổ hợp thương mại dịch vụ quy mô lớn tại khu vực phía Đông TP.HCM.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết về hồ sơ pháp lý và tham quan thực địa vị trí lô đất tiềm năng này.