Đất nền dự án Cao Xanh A, Hạ Long 67m² giá 6.486 tỷ - Vị trí kim cương gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền dự án Cao Xanh A, Hạ Long 67m² giá 6.486 tỷ - Vị trí kim cương gần biển!

6.486 tỷ
67 m² - 97 triệu/m²

Cao Xanh, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
67 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền tại dự án Cao Xanh A, Hạ Long! Đây là một trong những vị trí đắc địa nhất, phù hợp cho cả định cư lâu dài và kinh doanh. Với mức giá hấp dẫn, hãy nhanh tay sở hữu cho mình một ô đất trong khu vực phát triển năng động này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67,5m² (4,5m x 15m)
  • Bố trí: Hướng Đông Bắc
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng, hợp đồng đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND Phường Cao Xanh, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Cách chợ và trường học chỉ khoảng 100m, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến các khu vực xung quanh
  • Khung cảnh yên bình, gần biển, phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.486 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất nền dự án Cao Xanh A rất phù hợp cho các gia đình muốn định cư lâu dài hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất thực tế! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong hành trình tìm kiếm tổ ấm mơ ước.