Đất nền Dragon Seagate Long Điền 120m² giá chỉ 7.9 triệu/m² - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng từng nền! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Dragon Seagate Long Điền 120m² giá chỉ 7.9 triệu/m² - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng từng nền!

6.486 tỷ
120 m² - 54 triệu/m²

Thị trấn Long Điền, Huyện Long Đất, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với dự án Dragon Seagate, nơi hiện thực hóa giấc mơ sở hữu đất nền của bạn tại Bà Rịa - Vũng Tàu. Đây là cơ hội hiếm có để đầu tư vào một khu dân cư đầy tiềm năng với pháp lý minh bạch và hạ tầng hoàn thiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120 m²
  • Bố trí: Đất nền có diện tích đa dạng từ 120 đến 190 m², phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng
  • Đặc điểm: Tổng diện tích khu dân cư 2 hecta với 97 nền, hạ tầng hoàn thiện, mặt tiền đường 40m, điện nước âm, vỉa hè lát đá hoa cương, công viên cây xanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THPT Long Điền, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Long Điền chỉ 1 km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến bãi biển Long Hải, chỉ cách 15 phút đi xe
  • Gần bệnh viện đa khoa huyện Long Điền, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 938.200.000 triệu VND (7.9 triệu/m²)
  • Điều kiện: Booking chỉ 50 triệu/nền, chủ đầu tư cam kết ra sổ trong vòng 6 tháng

Phù hợp với ai:

Dự án Dragon Seagate rất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình trẻ hay những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại Bà Rịa - Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được ưu tiên chọn nền đất ưng ý nhất cho bạn!