Đất nền Đồng Quán, Võ Cường 81m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đồng Quán, Võ Cường 81m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá

6.6 tỷ
81 m² - 81 triệu/m²

Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
81 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp tại vị trí vàng khu giãn dân Đồng Quán, phường Võ Cường. Lô đất sở hữu vị trí đắc địa, hạ tầng đồng bộ, hứa hẹn mang lại giá trị gia tăng bền vững cho nhà đầu tư cũng như khách hàng mua để ở lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Mặt tiền: 4.5m
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam thoáng mát, vị trí đẹp, pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường quốc lộ 1A, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố Bắc Ninh
  • Cách bệnh viện Đa khoa tỉnh Bắc Ninh khoảng 2km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Gần trường Tiểu học và THCS Võ Cường, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hạ tầng kỹ thuật hoàn thiện
  • Gần các khu dịch vụ, quán ăn và cửa hàng tiện lợi phục vụ đời sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản cao tại khu vực Võ Cường, hoặc các gia đình muốn xây dựng nhà ở tại khu dân cư yên tĩnh, văn minh, tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đi xem đất thực tế trong thời gian sớm nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam