Đất nền Đồng Ninh - Lê Quang Đạo, Hải Phòng, 60m² giá chỉ từ 5.988 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đồng Ninh - Lê Quang Đạo, Hải Phòng, 60m² giá chỉ từ 5.988 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

5.988-7.336 tỷ
60 m² - 100 triệu/m²

Phường Gia Viên, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
60 m²

Cơ hội sở hữu đất nền tại khu vực Đồng Ninh - Lê Quang Đạo, phường Gia Viên, Hải Phòng đang chờ đón bạn! Với mặt tiền rộng rãi, vị trí thuận lợi và hạ tầng hoàn thiện, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: Từ 49.9m² đến 65.5m²
  • Bố trí: Diện tích cụ thể cho từng thửa: 298 (60m²), 256 (49.9m²), 282 (65.5m²), 264 (60m²)
  • Hướng: Tây Nam cho các thửa 298, 256, 264; Đông Bắc cho thửa 282
  • Đường: Đường nội bộ rộng 9m, có vỉa hè.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại và các tiện ích đô thị phát triển
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố Hải Phòng
  • Có nhiều trường học, bệnh viện và dịch vụ công cộng xung quanh
  • Đường xá rộng rãi, dễ dàng tiếp cận bằng xe máy và ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 5.988 triệu VND đến 7.336 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh trong một khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!