Đất nền Đông Dư, Gia Lâm 154m² giá 18,9 tỷ - Mặt tiền 7m, Kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đông Dư, Gia Lâm 154m² giá 18,9 tỷ - Mặt tiền 7m, Kinh doanh tốt!

18.9 tỷ
154 m² - 123 triệu/m²

Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
154 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Đông Dư, Gia Lâm. Vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc đầu tư và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 154m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7m, vuông vắn
  • Đặc điểm: Đường trước nhà thông thoáng, ô tô tránh nhau, cách mặt phố chỉ 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần 2 khu đô thị lớn Vinhomes Ocean Park và Ecopark, tiện ích đầy đủ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Các dịch vụ thiết yếu như trường học, bệnh viện, chợ gần kề
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư, hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong môi trường sống hiện đại và tiện nghi.

Liên hệ:

Để không bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!