Đất nền Đỗ Xuân Hợp 86.5m² giá 5.29 tỷ - Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đỗ Xuân Hợp 86.5m² giá 5.29 tỷ - Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao

5.29 tỷ
86 m² - 62 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

13 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
86 m²

Một mảnh đất "vàng" hiếm có tại trục đường Đỗ Xuân Hợp với lợi thế 3 mặt thoáng, cực kỳ lý tưởng để xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc nhà phố hiện đại đón đầu xu hướng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:86.5m² (4.3m x 13.68m), nở hậu mang lại tài lộc
  • Bố trí:Đất trống, hẻm xe hơi sát mặt tiền, thoáng mát 3 mặt
  • Đặc điểm:Pháp lý sổ hồng riêng, vị trí đắc địa kết nối nhanh chóng đến Quận 1, Quận 2 và trung tâm TP. Thủ Đức

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đỗ Xuân Hợp, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Cách Vincom Mega Mall Grand Park chỉ vài phút di chuyển, trung tâm giải trí sầm uất
  • Gần các trường Đại học lớn như ĐH Sư phạm Kỹ thuật, ĐH Giao thông Vận tải, nhu cầu thuê phòng cực cao
  • Hệ thống ngân hàng (Vietcombank, Agribank) tập trung dày đặc dọc trục đường chính
  • Kết nối nhanh chóng đến đường cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.29 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho các nhà đầu tư xây căn hộ dịch vụ (CHDV) khai thác dòng tiền ổn định hoặc gia đình muốn sở hữu bất động sản có giá trị gia tăng cao tại TP. Thủ Đức.

Liên hệ:

Hãy nhấc máy gọi ngay hôm nay để xem đất thực tế và sở hữu cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam