Đất nền Đinh Tiên Hoàng Hải Dương 68m² giá 5.236 tỷ - Đầu tư tiềm năng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đinh Tiên Hoàng Hải Dương 68m² giá 5.236 tỷ - Đầu tư tiềm năng!

5.236 tỷ
68 m² - 77 triệu/m²

Hải Dương, Hải Dương

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất nền Đinh Tiên Hoàng, tỉnh Hải Dương! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất với tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Đất ở đô thị, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời
  • Đặc điểm: Nằm trong khu vực phát triển, hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ và siêu thị khoảng 500m, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hải Dương
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.236 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội sinh lời trong tương lai hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm riêng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế!