Đất nền Diên An - Thôn Võ Kiện, 76-90m², giá 14,5 triệu/m² - Đầu tư sinh lợi ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Diên An - Thôn Võ Kiện, 76-90m², giá 14,5 triệu/m² - Đầu tư sinh lợi ngay!

1.102 tỷ
76 m² - 15 triệu/m²

Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
76 m²

Chính chủ cần bán gấp 9 lô đất nền tại thôn Võ Kiện, xã Diên An, Diên Khánh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư với mức giá hấp dẫn và vị trí thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: Từ 76m² - 90m²
  • Bố trí: Ngang 5m, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
  • Đặc điểm: Đường bê tông rộng 5m, khu dân cư đông đúc, sổ hồng từng lô đầy đủ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Diên An, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày.
  • Cách Nha Trang chỉ 10 phút di chuyển, dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị.
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các trường học, bệnh viện, dịch vụ công cộng, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14,5 triệu/m², có thể thương lượng khi mua sỉ.

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển, hoặc cho những ai tìm kiếm nơi an cư lý tưởng gần Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và thương lượng giá!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
Tỉnh/Thành: Khánh Hòa
Quận/Huyện: Huyện Diên Khánh
Phường/Xã: Xã Diên An
0
So sánh