Đất nền đẹp Trần Đăng, Hòa Minh, Liên Chiểu 105m² giá 7.1 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đẹp Trần Đăng, Hòa Minh, Liên Chiểu 105m² giá 7.1 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

7.1 tỷ
105 m² - 68 triệu/m²

Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
105 m²

Bạn đang tìm kiếm một lô đất đẹp, vị trí thuận lợi để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nằm trên mặt tiền đường Trần Đăng, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, Đà Nẵng. Với diện tích 105m², chiều ngang 5m và hướng Đông Nam mát mẻ, lô đất này chắc chắn sẽ mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: Ngang 5m, chiều sâu hợp lý
  • Đặc điểm: Đường rộng 7m5, thuận tiện giao thông, sát biển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển, chỉ mất vài phút đi bộ
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm của Đà Nẵng
  • Tiếp cận dễ dàng với các dịch vụ tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện
  • Khu vực dân cư đông đúc, phát triển mạnh mẽ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.1 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản, hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong một khu vực yên bình và phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Chúng tôi sẵn sàng làm việc trực tiếp với chính chủ để đảm bảo quyền lợi tốt nhất cho bạn.