Đất nền đẹp tại Lê Hồng Phong, Hải An 58m² chỉ 6.466 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đẹp tại Lê Hồng Phong, Hải An 58m² chỉ 6.466 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư!

6.466 tỷ
58 m² - 111 triệu/m²

Quận Hải An, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
58 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu thửa đất hiếm hoi trên trục đường đôi Lê Hồng Phong, quận Hải An, Hải Phòng. Với diện tích 58m², chiều ngang 3,86m vuông vắn, hướng Nam, thửa đất này hoàn toàn đáp ứng nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: Ngang 3,86m, vuông vắn
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính quận Hải An, thuận tiện cho công việc
  • Cách chợ Lê Hồng Phong chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sống hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.466 triệu VND

Phù hợp với ai:

Thửa đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Với vị trí đắc địa và giá cả hợp lý, đây là lựa chọn hoàn hảo cho cả gia đình và các nhà đầu tư.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu thửa đất đẹp này!