Đất nền đẹp tại Kiều Sơn, Hải An 56,2m² giá chỉ 3,35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đẹp tại Kiều Sơn, Hải An 56,2m² giá chỉ 3,35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

3.35 tỷ
56 m² - 60 triệu/m²

Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
56 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này tại ngõ thông Kiều Sơn, Hải An. Với vị trí đẹp và phong thủy lý tưởng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56,2m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4,02m - nở hậu, có phong thủy cực đẹp
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô tránh, thông thoáng, không dính quy hoạch, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ

Tiện ích xung quanh:

  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Dân cư đông đúc, gần các dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị
  • Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở, cho thuê hoặc làm văn phòng
  • Khu vực phát triển tiềm năng, thích hợp cho việc đầu tư kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,35 tỷ VND (có thỏa thuận)

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho các nhà đầu tư, gia đình mong muốn tìm kiếm không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này!