Đất nền đẹp tại Đại Mỗ, Nam Từ Liêm 74m² giá 12.8 tỷ - Ô tô đỗ cửa thoải mái! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đẹp tại Đại Mỗ, Nam Từ Liêm 74m² giá 12.8 tỷ - Ô tô đỗ cửa thoải mái!

12.8 tỷ
74 m² - 173 triệu/m²

Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
74 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại phường Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm! Với diện tích 74m², ngõ rộng rãi, ô tô đỗ cửa thoải mái, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m²
  • Bố trí: Đất có nhà một tầng, vuông vắn, dễ dàng xây dựng theo ý muốn.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vinhome và Vườn Nhật, tạo không gian sống yên bình và sang trọng.
  • Chỉ cách Bảo tàng LSQSBN và Vincom vài phút di chuyển.
  • Tiện lợi khi đến Aeon Mall, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Khả năng kết nối giao thông thuận tiện với đường Đại Mỗ và Đường Lê Trọng Tấn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!