Đất nền đẹp Phú Mỹ 88m² giá 6.99 tỷ - Mặt tiền sầm uất, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đẹp Phú Mỹ 88m² giá 6.99 tỷ - Mặt tiền sầm uất, kinh doanh thuận lợi!

6.99 tỷ
88 m² - 79 triệu/m²

Phường Mỹ Xuân, Thị Xã Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
88 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Phú Mỹ! Đất nền đẹp, mặt tiền đường S Mỹ Xuân, với diện tích 88m², lý tưởng cho việc kinh doanh và phát triển. Đây là một trong những vị trí đắc địa, nổi bật với 3 mặt tiền, thuận lợi cho việc buôn bán và giao thương.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88m²
  • Bố trí: Ngang 8.8m, đất sạch, không bị vướng mắc
  • Đặc điểm: Mặt tiền đẹp, khu vực trung tâm buôn bán sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Mỹ Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trung tâm hành chính Phú Mỹ chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Quốc lộ 51

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm nguồn lợi nhuận cao từ bất động sản, cũng như những ai đang có nhu cầu xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển nhanh chóng này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất!