Đất nền đẹp đường số 12, Trần Não, An Khánh, Quận 2 - Diện tích 305m², giá 45 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đẹp đường số 12, Trần Não, An Khánh, Quận 2 - Diện tích 305m², giá 45 tỷ!

45 tỷ
305 m² - 148 triệu/m²

An Khánh, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
305 m²

Chính chủ cần bán lô đất vị trí đẹp tại đường số 12, phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc văn phòng làm việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 305m² (10x31m)
  • Bố trí: Vuông vức, thuận tiện cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng, vị trí thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực trung tâm Quận 2, dễ dàng di chuyển ra các quận lân cận
  • Gần trường học, bệnh viện và các trung tâm thương mại lớn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối với các tuyến đường huyết mạch
  • Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn xây dựng văn phòng hoặc gia đình có nhu cầu xây nhà ở trong một khu vực an ninh và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!