Đất nền đầu tư Phường Khương Đình 101m² giá 16 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đầu tư Phường Khương Đình 101m² giá 16 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao!

16 tỷ
101 m² - 158 triệu/m²

Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
101 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tiềm năng tại Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân! Lô đất 101m² này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn là lựa chọn lý tưởng để xây dựng chung cư mini (CCMN) với giấy phép xây dựng xịn lên đến 8 tầng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7.2m, hậu 7.4m, dễ dàng thiết kế theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Hiện trạng nhà cấp 4 có thể phá dỡ dễ dàng, sổ đỏ chính chủ, không vướng mắc pháp lý hay phong thủy.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Khương Đình, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Khương Đình chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến đường lớn như đường Khương Trung, tạo điều kiện di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND, thương lượng cho khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm đất vàng tại khu vực sôi động, hoặc cho những ai muốn xây dựng căn hộ cho thuê với lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội