Đất nền đấu giá Lò Ngói Cao Trung 63.3m² giá 8.077 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đấu giá Lò Ngói Cao Trung 63.3m² giá 8.077 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

8.077 tỷ
63.3 m² - 128 triệu/m²

Đức Giang, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
63.3 m²

Bạn đang tìm kiếm một lô đất nền lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm? Hãy xem ngay lô đất 63.3m² tại Lò Ngói, xã Đức Giang, huyện Hoài Đức, TP Hà Nội. Với vị trí đắc địa sát đường DH02, khu vực này hứa hẹn sẽ mang đến nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63.3m²
  • Bố trí: Đất nền thuận tiện cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khu đô thị Nam 32, phù hợp cho các gia đình trẻ
  • Chỉ cách trường học, chợ và ngân hàng trong bán kính 100m
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.077 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp với những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn xây dựng tổ ấm cho gia đình trong một khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất!