Đất nền Đào Duy Từ Đắk Lắk 145.5m² - Đường rộng ô tô, tiềm năng sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đào Duy Từ Đắk Lắk 145.5m² - Đường rộng ô tô, tiềm năng sinh lời

16.5 tỷ
145.5 m² - 113 triệu/m²

Xã Ea Yông, Huyện Krông Pắc, Tỉnh Đắk Lắk

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
145.5 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng mặt tiền đường Đào Duy Từ, xã Ea Yông, huyện Krông Pắc, Đắk Lắk – cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7.5m, nở hậu nhẹ, đất vuông vắn, dễ dàng xây dựng.
  • Đặc điểm: Đường Đào Duy Từ rộng rãi, thông thoáng, xe ô tô và xe tải di chuyển thuận tiện. Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, tiềm năng kinh doanh, buôn bán cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Đào Duy Từ huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các tiện ích thiết yếu của xã Ea Yông như trường học, trạm y tế, chợ dân sinh.
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ về hạ tầng, hứa hẹn tiềm năng tăng giá trong tương lai.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm huyện Krông Pắc.
  • Thích hợp để xây dựng nhà ở, kinh doanh buôn bán hoặc đầu tư lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sở hữu bất động sản có vị trí đắc địa, tiềm năng tăng trưởng cao tại Đắk Lắk. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng cơ sở kinh doanh hoặc an cư tại khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Khám phá tiềm năng sinh lời vượt trội của lô đất mặt tiền đường Đào Duy Từ ngay hôm nay!