Đất nền Đằng Hải Hải Phòng 80.6m² giá 6.286 tỷ - Mặt tiền đường rộng rãi | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đằng Hải Hải Phòng 80.6m² giá 6.286 tỷ - Mặt tiền đường rộng rãi

6.286 tỷ
80 m² - 79 triệu/m²

Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
80 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách lô đất hiếm có tại Đường Ngang Hạ Lũng, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất phù hợp để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của riêng mình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80.6m²
  • Bố trí: Ngang 4.5m, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất có sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Đằng Hải chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích công cộng như bệnh viện, siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.286.800.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những gia đình trẻ đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này!