Đất nền Đàm Quang Trung Long Biên 31m² giá 8.8 tỷ - Tiềm năng tăng giá mạnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đàm Quang Trung Long Biên 31m² giá 8.8 tỷ - Tiềm năng tăng giá mạnh!

8.8 tỷ
31 m² - 284 triệu/m²

Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất cực đẹp tại phố Đàm Quang Trung, Long Biên - nơi có vị trí hiếm và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: Ngõ thông, ô tô có thể chạy vòng quanh, cách phố Đàm Quang Trung chỉ 20m.
  • Đặc điểm: Sau quy hoạch trở thành mặt đường Cổ Linh, vị trí vô cùng đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Chỉ mất vài phút đi xe đến trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Không xa các bệnh viện, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Phù hợp với nhu cầu đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, tạo không gian sống lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc các gia đình muốn xây dựng tổ ấm giữa khu vực phát triển mạnh mẽ của Hà Nội.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!