Đất nền Đại Đồng 47m² - Vị trí đắc địa, ô tô đỗ tận cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đại Đồng 47m² - Vị trí đắc địa, ô tô đỗ tận cửa

8.5 tỷ
47 m² - 181 triệu/m²

Phường Đại Đồng, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

4 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
47 m²

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại phường Đại Đồng, quận Hoàng Mai với vị trí vô cùng đắc địa. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng muốn xây nhà định cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m² (mặt tiền 3.6m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế nhà ở hiện đại
  • Đặc điểm: Ngõ rộng, xe VF3 đỗ tận cửa, cách trục đường ô tô tránh chỉ 30m, giao thông đi lại cực kỳ thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Đại Đồng chỉ 500m, thuận tiện đưa đón con em
  • Gần chợ dân sinh, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Thanh Nhàn và các cụm y tế lớn trong bán kính 3km
  • Di chuyển nhanh chóng ra đường vành đai 2.5 và các tuyến phố huyết mạch của quận Hoàng Mai
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, yên tĩnh và thoáng mát

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên công chứng ngay

Phù hợp với ai:

Lô đất phù hợp với các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm riêng tại khu vực Hoàng Mai, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có vị trí đẹp, pháp lý minh bạch để tích lũy tài sản.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem vị trí đất thực tế sớm nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam