Đất nền Đa Tốn Gia Lâm 63m² giá 6.486 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đa Tốn Gia Lâm 63m² giá 6.486 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, tiện ích đầy đủ!

6.486 tỷ
63 m² - 103 triệu/m²

Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt đẹp tại trục chính Đa Tốn, Bát Tràng, Gia Lâm. Với diện tích 63m² và mặt tiền 4.1m, đây là vị trí lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà mơ ước.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.1m, đường ô tô tránh nhau
  • Đặc điểm: Khu vực đông dân cư, thuận tiện giao thông, gần các trường học các cấp và chợ Bún chỉ vài trăm mét.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách VinOceanPark chưa đến 1km, nơi lý tưởng cho các hoạt động vui chơi giải trí
  • Gần cao tốc Hà Nội - Hải Phòng, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, thích hợp cho gia đình trẻ và doanh nhân
  • Hệ thống tiện ích xung quanh đa dạng, từ chợ, trường học đến bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.486 triệu VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho gia đình có nhu cầu xây dựng nhà ở, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này!