Đất nền Đa Tốn Gia Lâm 272m² giá 29.9 tỷ - Đường rộng ô tô tránh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đa Tốn Gia Lâm 272m² giá 29.9 tỷ - Đường rộng ô tô tránh

29.92 tỷ
272 m² - 110 triệu/m²

Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

28 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
272 m²

Sở hữu ngay mảnh đất vàng tại Đa Tốn, Gia Lâm với mặt tiền cực rộng và hạ tầng giao thông hoàn hảo!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:272m²
  • Bố trí:Mặt tiền 10m, chiều dài 25m, đất vuông vắn cực đẹp
  • Đặc điểm:Ngõ rộng lớn, hai ô tô tránh nhau thoải mái, vị trí đắc địa

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Đa Tốn chỉ vài phút di chuyển, mua sắm thuận tiện
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại địa phương
  • Gần UBND xã Đa Tốn, thuận tiện giao dịch hành chính
  • Giao thông kết nối thuận lợi với các trục đường chính huyện Gia Lâm
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt và dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:29.92 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư đón đầu quy hoạch lên quận của Gia Lâm hoặc khách hàng muốn xây biệt thự vườn, nhà vườn rộng rãi.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp!