Đất nền Đa Tốn, Gia Lâm 142m² giá 12 tỷ - Lô góc ô tô tránh, tiềm năng phát triển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đa Tốn, Gia Lâm 142m² giá 12 tỷ - Lô góc ô tô tránh, tiềm năng phát triển!

12 tỷ
142 m² - 85 triệu/m²

Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
142 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đa Tốn, Gia Lâm! Đây là lô đất góc 3 mặt thoáng, ô tô tránh nhau, chỉ 150m ra mặt đường Đa Tốn, rất thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. Với diện tích 142.6m² và giá chỉ 12 tỷ, đây là điểm đến lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142m²
  • Bố trí: Lô góc, 3 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô tránh, gần mặt đường lớn, tiềm năng phát triển mạnh mẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ dân sinh
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Vùng đất phát triển, với nhiều dự án xây dựng xung quanh
  • Không khí trong lành, không gian sống yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng, cũng như các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi khâu giao dịch.