Đất nền D10 Mỹ Xuân 142m² giá 300 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay hôm nay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền D10 Mỹ Xuân 142m² giá 300 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay hôm nay!

300 tỷ
142 m² - 2113 triệu/m²

Mỹ Xuân (cũ), Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
142 m²

Bạn đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời trong lĩnh vực bất động sản tại TP Phú Mỹ? Đừng bỏ lỡ lô đất nền vị trí đẹp tại đường D10, phường Mỹ Xuân, với diện tích 142m². Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh buôn bán hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142m²
  • Bố trí: Đất thổ cư 100%, phù hợp cho mọi loại hình xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Mỹ Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Cách trường học, bệnh viện không xa, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Giao thông thuận tiện, gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển về trung tâm TP.HCM
  • Khu vực phát triển nhanh chóng, tiềm năng tăng giá trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 300 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời, cũng như các hộ gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất. Cơ hội không chờ đợi ai!