Đất nền Cửa Rừng, Phường Việt Trì, 76.5m² giá 4.8 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Cửa Rừng, Phường Việt Trì, 76.5m² giá 4.8 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

4.8 tỷ
76 m² - 63 triệu/m²

Việt Trì, Thành phố Việt Trì, Phú Thọ

5 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
76 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tại khu Cửa Rừng, Phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ! Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện với đường băng 2 trục 3 làn xe đã hoàn thiện. Đây là một trong những khu vực phát triển mạnh mẽ, lý tưởng cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.5m²
  • Bố trí: 4.5m x 17m
  • Đặc điểm: Đất chính chủ, pháp lý đầy đủ, nằm trong khu vực trung tâm và có tiềm năng tăng giá.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và chợ dân sinh, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
  • Cách Hòa Phong kéo dài chỉ 200m, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Đường rộng 4 làn xe có vỉa hè, phù hợp cho việc di chuyển bằng ô tô và xe máy.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, nhiều tiện ích xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại thành phố Việt Trì.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu ngay mảnh đất này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục mua bán.