Đất nền Cổ Linh - Phố Trạm, Long Biên 76m² giá 26 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Cổ Linh - Phố Trạm, Long Biên 76m² giá 26 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội!

26 tỷ
76 m² - 342 triệu/m²

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
76 m²

Khám phá cơ hội đầu tư và an cư lý tưởng tại mảnh đất vàng 76m² ngay mặt tiền công viên phường Long Biên, Hà Nội. Vị trí đắc địa với vỉa hè rộng thoáng, kinh doanh sầm uất, hướng Đông Nam mát mẻ, hứa hẹn mang lại vượng khí và tài lộc cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:76m²
  • Bố trí:Mặt tiền rộng 4.6m, hậu vuông vắn, vỉa hè đá bóng ngay trước cửa, tầm nhìn trực diện công viên.
  • Đặc điểm:Thửa đất phân lô đẹp, hướng Đông Nam đón gió mát, phong thủy vượng khí tụ tài, thích hợp kinh doanh đa dạng loại hình. Pháp lý sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt vườn hoa công viên phường Long Biên, không gian sống xanh mát.
  • Chỉ cách TTTM Aeon Mall Long Biên chưa đầy 1km, thuận tiện mua sắm, giải trí.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Tâm Anh, đảm bảo chất lượng chăm sóc sức khỏe.
  • Tiếp giáp Trường Quốc tế Song ngữ Wellspring, môi trường giáo dục đẳng cấp cho con em.
  • Cách Bệnh viện Quốc tế Bắc Hà chỉ vài phút di chuyển.
  • Vị trí đắc địa giữa cầu Trần Hưng Đạo (cách 300m) và cầu Vĩnh Tuy, kết nối giao thông nội đô và các tỉnh lân cận cực kỳ thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:26 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá vượt trội, gia đình mong muốn an cư tại khu vực trung tâm với không gian sống xanh và đầy đủ tiện ích, hoặc chủ doanh nghiệp muốn phát triển kinh doanh tại vị trí đắc địa, sầm uất.