Đất nền Chương Dương, Thường Tín 94.9m² giá 5 tỷ - Vị trí tiềm năng gần KĐT Vin Olympic! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Chương Dương, Thường Tín 94.9m² giá 5 tỷ - Vị trí tiềm năng gần KĐT Vin Olympic!

5 tỷ
94 m² - 53 triệu/m²

Xã Chương Dương, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
94 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với lô đất 2 mặt thoáng, chính chủ bán tại xã Chương Dương, huyện Thường Tín, Hà Nội. Lô đất nằm gần khu đô thị Vin Olympic, hứa hẹn mang lại tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94.9m²
  • Bố trí: Mặt tiền và hậu đều 4.5m
  • Đặc điểm: Đường rộng rãi ô tô vào tận đất, vị trí 50m ra trục chính, 150m ra chợ, thuận tiện cho việc sinh hoạt và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Vin Olympic, thuận lợi cho việc phát triển dân cư
  • Cách chợ chỉ 150m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • 50m ra trục đường chính, thuận tiện cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho các nhà đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, đặc biệt là những người đang tìm kiếm vị trí tiềm năng tại Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem đất!