Đất nền chính chủ đường 12 Trần Não Q2 305m² - Khu dân cư sầm uất, giá tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền chính chủ đường 12 Trần Não Q2 305m² - Khu dân cư sầm uất, giá tốt!

45.8 tỷ
305 m² - 150 triệu/m²

Bình An, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
305 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất chính chủ tại đường số 12 Trần Não, Quận 2 (TP. Thủ Đức)! Với diện tích 305m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu dân cư sầm uất và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 305m²
  • Bố trí: 10m x 30.5m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, khu dân cư đông đúc, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường học cấp 1, 2 và 3 chỉ cách vài phút đi bộ
  • Siêu thị VinMart và Co.opmart gần đó, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Công viên Bình An, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Ngân hàng Agribank và BIDV trong bán kính 1km, thuận lợi cho các giao dịch tài chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác lợi nhuận từ bất động sản, hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực đầy tiềm năng.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất, vui lòng liên hệ ngay hôm nay!