Đất nền Chí Linh 88.4m² tặng dãy trọ - Tiềm năng tăng giá vượt trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Chí Linh 88.4m² tặng dãy trọ - Tiềm năng tăng giá vượt trội!

10.5 tỷ
88 m² - 119 triệu/m²

Phường Nguyễn An Ninh, Thành phố Chí Linh, Tỉnh Hải Dương

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
88 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn! Miếng đất vàng ngay trung tâm Thành phố Chí Linh, không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn tặng kèm dãy trọ đang kinh doanh, mang lại thu nhập đều đặn hàng tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88.4m² (ngang 5m8 vuông vức)
  • Bố trí: Đất thổ cư, trên đất có sẵn dãy trọ gồm 4 phòng đang cho thuê ổn định.
  • Đặc điểm: Vị trí góc 2 mặt tiền thông thoáng, vuông vức, tọa lạc tại khu vực trung tâm sầm uất của Phường Nguyễn An Ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Sao Đỏ, thuận tiện mua sắm, giao thương.
  • Cách Trường THPT Chí Linh chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo việc học cho con em.
  • Dễ dàng kết nối với Bệnh viện Đa khoa Chí Linh, an tâm về sức khỏe.
  • Tiếp giáp các tuyến đường lớn, giao thông thuận tiện đi các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, phát triển, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá trong tương lai, hoặc gia đình muốn vừa ở vừa có nguồn thu nhập thụ động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này. Đừng chần chừ, cơ hội vàng không chờ đợi!