Đất nền Châu Thị Vĩnh Tế Đà Nẵng 450m² giá 33.7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Châu Thị Vĩnh Tế Đà Nẵng 450m² giá 33.7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

33.7 tỷ
450 m² - 75 triệu/m²

Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
450 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại đất nền Châu Thị Vĩnh Tế, Đà Nẵng! Với diện tích lên tới 450m² và mặt tiền 12m, nở hậu hơn 14m, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng villa hoặc tòa căn hộ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 450m²
  • Bố trí: Mặt tiền 12m, nở hậu 14m, kẹp cống bên hông
  • Đặc điểm: Đường ô tô 6m sát đường chính thông Mai Thúc Lân, xây dựng tối đa 4,5 tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực du lịch nổi tiếng như bãi biển Mỹ Khê
  • Cách sân bay Đà Nẵng chỉ khoảng 10 phút lái xe
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều tiện ích đô thị xung quanh
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê, và chợ địa phương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai đang tìm kiếm một khu đất có tiềm năng phát triển cao tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.