Đất nền Chánh Nghĩa Thủ Dầu Một 861m² giá 68.9 tỷ - Vị trí 3 mặt tiền đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Chánh Nghĩa Thủ Dầu Một 861m² giá 68.9 tỷ - Vị trí 3 mặt tiền đắc địa!

68.9 tỷ
861 m² - 80 triệu/m²

Phường Chánh Nghĩa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
861 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất nền 861m² nằm tại vị trí đắc địa 3 mặt tiền thuộc phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Đây là khu vực phát triển sôi động, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 861m²
  • Bố trí: Đất nằm ở vị trí 3 mặt tiền, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, khu vực dân cư đông đúc, gần các tiện ích.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ngô Gia Tự, thuận tiện di chuyển và kết nối giao thông.
  • Cách trung tâm thành phố Thủ Dầu Một chỉ vài phút đi xe.
  • Gần các trường học, bệnh viện, và chợ tiện lợi.
  • Địa điểm lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh và dịch vụ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho những nhà đầu tư, doanh nhân tìm kiếm cơ hội phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở tại khu vực trung tâm sôi động của Thủ Dầu Một.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!