Đất nền Bù Đăng 1400m² giá 126 tỷ - Đường nhựa, tiện lợi cho đầu tư! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bù Đăng 1400m² giá 126 tỷ - Đường nhựa, tiện lợi cho đầu tư!

126 tỷ
1400 m² - 90 triệu/m²

Minh Hưng, Bù Đăng, Bình Phước

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1400 m²

Đầu tư sinh lời với lô đất giá tốt tại Bù Đăng! Diện tích rộng 1400m², tọa lạc tại thôn 1 Minh Hưng, gần Quốc lộ 14 chỉ 150m, thuận tiện cho giao thông và phát triển kinh doanh. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản lý tưởng để đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1400m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, xây dựng tự do
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa, đường lớn cho xe container, pháp lý rõ ràng (bao sổ sách)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Ngã Ba Hành, thuận tiện cho mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Cách Quốc lộ 14 chỉ 150m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở, kinh doanh hoặc cho thuê
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 126 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình muốn tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất giá trị này!