Đất nền Bình Trưng Tây 78m² - Vị trí tiềm năng, sổ hồng sẵn | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bình Trưng Tây 78m² - Vị trí tiềm năng, sổ hồng sẵn

7.3 tỷ
78 m² - 94 triệu/m²

Phường Bình Trưng Tây, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
78 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại trung tâm Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức với lô đất vị trí cực đẹp, nằm trên trục đường số 9 thông thoáng, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m² (4.2m × 18.5m)
  • Bố trí: Đất vuông vức, mặt tiền rộng rãi, không vướng lỗi phong thủy.
  • Đặc điểm: Đường trước nhà ô tô ra vào thoải mái, cách trục chính Nguyễn Thị Định chỉ 150m, hưởng lợi trực tiếp từ dự án mở rộng lộ giới 30m.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Bình Trưng Tây 500m, thuận tiện đưa đón con nhỏ
  • Chợ Bình Trưng cách khoảng 800m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng đến UBND phường Bình Trưng Tây và các cơ quan hành chính
  • Gần các khu dân cư cao cấp, đảm bảo an ninh và văn minh
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm Quận 1 và khu đô thị Thủ Thiêm qua đại lộ Mai Chí Thọ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 7.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất phù hợp với khách hàng mua xây dựng nhà ở định cư lâu dài, gia đình trẻ muốn tìm không gian an cư văn minh, hoặc nhà đầu tư thông thái đón đầu quy hoạch mở rộng đường Nguyễn Thị Định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem đất trực tiếp và sở hữu tài sản giá trị này với thủ tục công chứng nhanh chóng nhất!