Đất nền Bình Tân 56m² hẻm 8m Lê Văn Quới - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bình Tân 56m² hẻm 8m Lê Văn Quới - Sổ đỏ chính chủ

7.65 tỷ
56 m² - 137 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
56 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất vàng tại khu dân cư cao cấp hẻm 386 Lê Văn Quới, Bình Tân. Lô đất vuông vức, vị trí đắc địa, sẵn sàng cho quý khách hàng xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ cao tầng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (ngang 4m x dài 14m)
  • Bố trí: Đất vuông vức, quy hoạch xây dựng tự do lên đến 6 tầng.
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa 8m xe hơi tránh nhau thoải mái, cách mặt tiền đường Lê Văn Quới chỉ 100m, hướng Tây mát mẻ, khu dân cư đồng bộ, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ngã tư Bốn Xã chỉ 2 phút di chuyển, kết nối giao thông thuận lợi.
  • Gần các trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Kết nối nhanh chóng đến quận Tân Phú, Tân Bình và Quận 6 qua các trục đường chính.
  • Gần chợ và các hệ thống siêu thị tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực an ninh tốt, gần các trạm y tế và bệnh viện khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 7.65 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho khách hàng có nhu cầu xây dựng nhà ở kiên cố, hoặc các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ, văn phòng công ty để khai thác dòng tiền ổn định tại khu vực phát triển sầm uất bậc nhất Bình Tân.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để xem đất thực tế và thương lượng giá tốt nhất trực tiếp với chủ sở hữu.