Đất nền Bình Chiểu, Thủ Đức 68m² giá 3.75 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bình Chiểu, Thủ Đức 68m² giá 3.75 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

3.75 tỷ
68 m² - 55 triệu/m²

Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

21 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
68 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp tại trung tâm phường Bình Chiểu, Thủ Đức với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Lô đất sở hữu vị trí đắc địa, hạ tầng đồng bộ, sẵn sàng cho việc xây dựng an cư hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, diện tích thực tế sử dụng rộng rãi, phù hợp xây dựng nhà phố hiện đại.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nội bộ rộng 6m, xe ô tô di chuyển thuận tiện, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ đầu mối nông sản Thủ Đức chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần trường Tiểu học Bình Chiểu và THCS Bình Chiểu, thuận tiện đưa đón con em
  • Cách khu công nghiệp Bình Chiểu khoảng 1km, tiềm năng cho thuê hoặc kinh doanh cao
  • Kết nối nhanh chóng đến quốc lộ 1A và các trục đường huyết mạch của thành phố
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, trạm y tế và khu vui chơi giải trí trong bán kính 2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực Thủ Đức hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm đất nền có pháp lý rõ ràng, khả năng thanh khoản cao trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp. Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng với mức giá tốt nhất khu vực đang chờ đón bạn!