Đất nền Bình Chiểu, Thủ Đức 68.2m² giá 3.9 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bình Chiểu, Thủ Đức 68.2m² giá 3.9 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

3.9 tỷ
68 m² - 57 triệu/m²

Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

11 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
68 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp tại trung tâm phường Bình Chiểu, Thủ Đức với tiềm năng tăng giá cao. Lô đất sở hữu vị trí đắc địa, hẻm nhựa thông thoáng, xe hơi di chuyển thuận tiện, cực kỳ hiếm có trong phân khúc đất nền thổ cư hiện nay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68.2m² (ngang 4.4m x dài 13m, nở hậu 5.2m cực đẹp).
  • Bố trí: Đất vuông vắn, phong thủy tốt với thế đất nở hậu, mang lại tài lộc cho gia chủ.
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa rộng rãi, xe hơi vào tận đất, hướng Bắc mát mẻ, pháp lý sổ đỏ sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối trực tiếp với đường DT743, thuận tiện di chuyển về Bình Dương hoặc trung tâm TP.HCM.
  • Cách Chợ Bình Chiểu chỉ vài phút đi bộ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Gần Trường tiểu học Bình Chiểu, môi trường giáo dục lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Cách Trạm y tế phường Bình Chiểu chưa đầy 500m, đảm bảo an tâm về chăm sóc sức khỏe.
  • Nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, gần nhiều tiện ích đô thị phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng nhà ở định cư lâu dài, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm đất nền có pháp lý sạch, vị trí thuận lợi tại khu vực Thủ Đức đang trên đà phát triển mạnh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem đất trực tiếp và sở hữu bất động sản tiềm năng này trước khi giao dịch kết thúc!