Đất nền biệt thự Nguyễn Hữu Cảnh 588m² - Vị trí kim cương | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền biệt thự Nguyễn Hữu Cảnh 588m² - Vị trí kim cương

30.576 tỷ
588 m² - 52 triệu/m²

Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
588 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm hoi tại khu quy hoạch biệt thự danh giá bậc nhất đường Nguyễn Hữu Cảnh, Đà Lạt. Lô đất sở hữu vị trí đắc địa với 2 mặt tiền đường nhựa thông thoáng, không gian sống đẳng cấp và yên tĩnh giữa lòng thành phố ngàn hoa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 588m²
  • Bố trí: Lô đất 2 mặt tiền đường nhựa rộng 6m, thế đất đẹp
  • Đặc điểm: Nằm trong khu quy hoạch biệt thự đồng bộ, mật độ xây dựng 30%, pháp lý rõ ràng, chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thành phố Đà Lạt chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần các địa điểm du lịch nổi tiếng như Thung Lũng Tình Yêu và Đồi Mộng Mơ
  • Gần hệ thống trường học các cấp và khu dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, đường nhựa rộng rãi, xe ô tô ra vào thoải mái
  • Không gian sống xanh, khí hậu trong lành, phù hợp nghỉ dưỡng cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.576 tỷ (52 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản nghỉ dưỡng, xây dựng biệt thự cao cấp hoặc kinh doanh homestay sang trọng tại Đà Lạt. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, riêng tư nhưng vẫn đảm bảo kết nối thuận tiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất biệt thự tiềm năng này. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và thương lượng trực tiếp cùng chính chủ.