Đất nền biệt thự Đào Duy Tùng, Đà Nẵng 375m² giá 18.75 tỷ - Đầu tư tiềm năng gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền biệt thự Đào Duy Tùng, Đà Nẵng 375m² giá 18.75 tỷ - Đầu tư tiềm năng gần biển!

18.75 tỷ
375 m² - 50 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
375 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền biệt thự với vị trí vàng tại Đà Nẵng. Tọa lạc trên đường Đào Duy Tùng, phường Hòa Hải, lô đất rộng 375m² với mặt tiền 15m, nằm ngay sát đường Trần Đại Nghĩa và gần các khu đô thị nổi tiếng như Phú Mỹ An, hứa hẹn mang đến tiềm năng sinh lời cao cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 375m²
  • Bố trí: Ngang 15m, chiều dài thoải mái cho các thiết kế biệt thự hiện đại
  • Đặc điểm: Vị trí đầu đường, giao thông thuận lợi, phù hợp để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển, chỉ cách bãi biển Mỹ Khê khoảng 1km
  • Tiếp giáp các khu đô thị lớn, thuận tiện cho việc sinh sống và nghỉ dưỡng
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, trường học, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một lô đất có vị trí đắc địa để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng gần biển và các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam