Đất nền biển Nguyễn Tất Thành 375m² giá 15.105 tỷ - Pháp lý rõ ràng, phong thủy tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền biển Nguyễn Tất Thành 375m² giá 15.105 tỷ - Pháp lý rõ ràng, phong thủy tốt!

15.105 tỷ
302 m² - 50 triệu/m²

Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
302 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm đất nền biển Nguyễn Tất Thành, nằm sát khu nghỉ dưỡng Mikazuki, với diện tích lý tưởng 375m², chiều ngang 15 mét. Đường phía trước 10 mét, lề đường rộng 5 mét, không vướng bất kỳ lỗi phong thủy nào, đảm bảo an tâm cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 375m²
  • Bố trí: Ngang 15 mét, vuông vức, dễ dàng xây dựng theo mong muốn
  • Đặc điểm: Đường 10 mét, lề 5 mét, không lỗi phong thủy, vị trí cực đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu nghỉ dưỡng Mikazuki, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng và giải trí
  • Cách bãi biển Nguyễn Tất Thành chỉ 500m, dễ dàng tận hưởng không khí biển
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện, phục vụ nhu cầu hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.105 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh dịch vụ du lịch, nghỉ dưỡng tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền đắc địa này!