Đất nền Bến xe Mỹ Hào 72.5m² giá 6 tỷ - Đầu tư sinh lời tại vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bến xe Mỹ Hào 72.5m² giá 6 tỷ - Đầu tư sinh lời tại vị trí đắc địa!

6 tỷ
72 m² - 83 triệu/m²

Mỹ Hào, Hưng Yên

6 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Bến xe Mỹ Hào! Lô đất nền duy nhất với diện tích 72.5m², hướng Đông, nằm ngay trục kinh doanh sầm uất, chỉ cách cổng bến xe vài bước chân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72.5m²
  • Bố trí: Đất nền vuông vức, thuận tiện cho xây dựng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 100m đến trục Kinh Tế Bắc Nam, kết nối giao thông thuận lợi
  • 150m đến đường Nguyễn Bình, dễ dàng di chuyển
  • 200m đến vòng xuyến trung tâm, gần nhiều tiện ích giải trí và mua sắm
  • Gần các khu đô thị lớn như KĐT Sen Hồ, T&T, Majestic City
  • Thích hợp cho việc kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!