Đất nền Bến Lức 2.813m² mặt tiền đường 830 - Pháp lý rõ ràng | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bến Lức 2.813m² mặt tiền đường 830 - Pháp lý rõ ràng

26.7235 tỷ
2813 m² - 10 triệu/m²

Xã Long Bình, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

4 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2813 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng với tiềm năng sinh lời vượt trội ngay mặt tiền đường 830, xã Long Bình, huyện Bến Lức. Với diện tích lớn lên đến 2.813m², đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm quỹ đất sạch, vị trí đắc địa để phát triển dự án hoặc làm kho bãi, nhà xưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2.813m²
  • Bố trí: Đất nền bằng phẳng, vuông vức, mặt tiền đường lớn thuận tiện giao thông.
  • Đặc điểm: Vị trí chiến lược kết nối giao thương, đất thổ cư pháp lý rõ ràng, dễ dàng sang tên công chứng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt tiền đường 830, trục đường huyết mạch kết nối liên tỉnh thuận tiện vận chuyển hàng hóa.
  • Cách trung tâm hành chính huyện Bến Lức chỉ 10 phút di chuyển.
  • Gần các cụm khu công nghiệp lớn tại Bến Lức, thu hút lượng lớn lao động và chuyên gia.
  • Kết nối nhanh chóng đến cao tốc TP.HCM - Trung Lương và quốc lộ 1A.
  • Gần trường học, chợ dân sinh và các dịch vụ y tế thiết yếu trong bán kính 3km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.72 tỷ VND (tương đương 9.5 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản chuyên nghiệp, doanh nghiệp có nhu cầu xây dựng nhà xưởng, kho bãi hoặc khách hàng muốn tích lũy tài sản dài hạn tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ về hạ tầng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem vị trí đất thực tế sớm nhất.