Đất nền Bàu Bàng 400m² giá 390 triệu - Tiềm năng tăng giá cao | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bàu Bàng 400m² giá 390 triệu - Tiềm năng tăng giá cao

420 triệu
4 m² - 105 triệu/m²

Xã Bàu Bàng, Thành phố Hồ Chí Minh

21 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
4 m²

Sở hữu ngay lô đất tiềm năng, lý tưởng để xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đón đầu hạ tầng tại Bàu Bàng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:400m²
  • Bố trí:Đất nền mặt tiền đường nhựa thông thoáng
  • Đặc điểm:Ô tô né nhau thoải mái, điện nước đầy đủ, dân cư hiện hữu đông đúc, không khí trong lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần KCN Bàu Bàng, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê
  • Cách chợ Bàu Bàng chỉ vài phút di chuyển, mua sắm tiện lợi
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại địa phương
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các trục đường chính trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:390 triệu

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm quỹ đất giá rẻ đón đầu hạ tầng hoặc các gia đình muốn tìm không gian xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng yên tĩnh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn và sắp xếp lịch xem đất thực tế!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Xã Bàu Bàng, Thành phố Hồ Chí Minh
0
So sánh