Đất nền Bảo Thuận, Di Linh 540m² giá 57.6 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, xây dựng tự do! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bảo Thuận, Di Linh 540m² giá 57.6 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, xây dựng tự do!

57.6 tỷ
540 m² - 107 triệu/m²

Xã Bảo Thuận, Huyện Di Linh, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
540 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Bảo Thuận, Di Linh, Lâm Đồng! Với diện tích lên đến 540m², mảnh đất này không chỉ đáp ứng nhu cầu xây dựng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 540m²
  • Bố trí: Kích thước 14,4m x 46m, hậu 10m
  • Đặc điểm: Đất đã có sổ đỏ chính chủ, xây dựng tự do, phù hợp cho nhiều loại hình đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bảo Thuận, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trung tâm huyện Di Linh chỉ 10 phút di chuyển
  • Trường học các cấp trong bán kính 1km, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Môi trường sống trong lành, không khí mát mẻ của vùng cao nguyên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 57.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại Lâm Đồng, hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm giữa không gian yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!