Đất nền bán gấp tại đường An Thịnh, Đan Phượng 99m² giá 5.094 tỷ - Tiềm năng phát triển cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền bán gấp tại đường An Thịnh, Đan Phượng 99m² giá 5.094 tỷ - Tiềm năng phát triển cao!

5.094 tỷ
99 m² - 51 triệu/m²

Liên Minh, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
99 m²

Bán gấp đất nền tại đường An Thịnh, xã Liên Minh, huyện Đan Phượng, Hà Nội. Với diện tích 99,9m² và mặt tiền 4,8m, lô đất này hứa hẹn sẽ là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho bạn. Đường trước cửa trải nhựa rộng rãi, giúp ô tô dễ dàng tránh nhau, mang lại sự tiện lợi cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 99m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4,8m, đường thông tứ tung
  • Đặc điểm: Sân văn hóa lưu không vĩnh viễn, đường trước trải nhựa 3 ô tô tránh nhau

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non chỉ cách 200m
  • Cách tỉnh lộ 417 khoảng 200m, thuận tiện di chuyển
  • Cách trường cấp 3 Thọ Xuân 1,5km
  • Đầy đủ các tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.094 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho những ai muốn xây dựng nhà ở, đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm cơ hội phát triển trong khu vực đang tăng trưởng mạnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!