Đất nền Bạch Mai, Hai Bà Trưng 73m² giá 20.9 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bạch Mai, Hai Bà Trưng 73m² giá 20.9 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện kinh doanh!

20.9 tỷ
73 m² - 286 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
73 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất nền Bạch Mai, Hai Bà Trưng! Với diện tích 73m² và mặt tiền rộng 7.3m, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn xây dựng căn hộ cho thuê hoặc làm văn phòng. Vị trí đất nằm trong ngõ thông thoáng, chỉ cách mặt phố 20m, thuận tiện cho việc đi lại và kinh doanh, đặc biệt cho ô tô ra vào. Cùng với sổ đỏ chính chủ và giấy tờ pháp lý rõ ràng, bạn có thể yên tâm về sự minh bạch trong giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7.3m, nở hậu
  • Đặc điểm: Ngõ rộng, thoáng, ô tô vào được

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ 20m đến mặt phố Bạch Mai, dễ dàng kết nối giao thông
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, bệnh viện
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền này lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê hoặc làm văn phòng, phù hợp với nhu cầu sống và làm việc tại quận Hai Bà Trưng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.