Đất nền Bắc Nha Trang 73.2m² giá 4.9 tỷ - Vị trí kim cương ngay mặt tiền | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Bắc Nha Trang 73.2m² giá 4.9 tỷ - Vị trí kim cương ngay mặt tiền

4.9 tỷ
73 m² - 67 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất nền đắc địa tại Bắc Nha Trang! Đây là một sản phẩm tuyệt vời dành cho các nhà đầu tư và những ai muốn an cư lập nghiệp tại khu vực sầm uất này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73,2m² (ngang 4m, vuông vức đẹp)
  • Bố trí: Đất mặt tiền, dễ dàng xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Hướng Đông mát mẻ, đường nhựa 13m rộng rãi, thông thoáng, ô tô 2 làn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Ngô Văn Sở, tuyến đường chính sầm uất của khu vực
  • Cách trường mầm non và tiểu học Vĩnh Hòa II chỉ vài bước chân
  • Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá cao
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,9 tỷ VND (67 triệu/m²), bớt lộc cho người thiện chí

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một lô đất có tiềm năng tăng giá cao hoặc những gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm tại vị trí đắc địa, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất.