Đất nền An Thượng, Hoài Đức 277m² giá 24.93 tỷ - Vị trí đắc địa, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền An Thượng, Hoài Đức 277m² giá 24.93 tỷ - Vị trí đắc địa, ô tô đỗ cửa!

24.93 tỷ
277 m² - 90 triệu/m²

Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
277 m²

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại xã An Thượng, huyện Hoài Đức với vị trí vô cùng đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đặc biệt, lô đất có diện tích 277m², ô tô đỗ cửa, giúp bạn dễ dàng di chuyển và tiếp đón khách hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 277m²
  • Bố trí: Đất trống, thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Vị trí siêu đẹp, mặt tiền rộng, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ An Thượng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thuận lợi di chuyển đến các khu công nghiệp lớn trong khu vực
  • Gần trung tâm hành chính huyện Hoài Đức, thuận tiện cho công việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.93 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp với các nhà đầu tư hoặc hộ gia đình muốn xây dựng nhà ở tại khu vực phát triển nhanh chóng của huyện Hoài Đức.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng này!