Đất nền An Phú Q.2 80m² giá 13.6 tỷ - Đối diện chung cư Phú Nhuận Sông Giồng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền An Phú Q.2 80m² giá 13.6 tỷ - Đối diện chung cư Phú Nhuận Sông Giồng!

13.6 tỷ
80 m² - 170 triệu/m²

An Phú, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
80 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với nền đất nằm ngay đối diện chung cư Phú Nhuận Sông Giồng, phường An Phú, Quận 2. Với diện tích 80m² (4x20m), bạn có thể dễ dàng xây dựng một căn nhà trệt 3 tầng lý tưởng cho mục đích kinh doanh hoặc làm văn phòng. Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển và khai thác kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: Xây dựng 1 trệt 3 tầng
  • Đặc điểm: Đối diện chung cư Phú Nhuận Sông Giồng, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị VinMart, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 khoảng 500m, thuận tiện cho gia đình có trẻ em
  • Gần trạm xe buýt và các tuyến Metro, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho sinh hoạt gia đình
  • Tiềm năng tăng giá cao nhờ sự phát triển của khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng hoặc gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư với tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội