Đất nền An Phú Đông 54.3m² giá 3.85 tỷ - Nở hậu tài lộc, sẵn sàng giao dịch! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền An Phú Đông 54.3m² giá 3.85 tỷ - Nở hậu tài lộc, sẵn sàng giao dịch!

3.85 tỷ
54 m² - 71 triệu/m²

An Phú Đông, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
54 m²

Chỉ còn duy nhất 1 lô đất nền tại An Phú Đông, quận 12, Hồ Chí Minh, với diện tích 54.3m² nở hậu tài lộc, sẵn sàng mang đến cơ hội đầu tư sinh lời cho bạn. Đường rộng 8m, thuận tiện di chuyển và dễ dàng xây dựng. Đặc biệt, chúng tôi hỗ trợ trả góp nhiều lần, giúp bạn dễ dàng tiếp cận tài sản. Tổng giá trị lô đất là 3.85 tỷ VND, còn thương lượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54.3m²
  • Bố trí: Nở hậu tài lộc
  • Đặc điểm: Đường rộng 8m, dễ dàng xây dựng, phù hợp cho nhiều loại hình sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần khu vực dân cư đông đúc, đảm bảo an ninh và phát triển
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến giao thông chính, thuận lợi cho việc di chuyển ra trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng nhà ở hoặc cho thuê, cũng như những gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm riêng tại khu vực an ninh và tiện nghi.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!